Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ!hạ từ 5tỷ còn 4,7tỷ bán đất tặng nhà Nha Trang chỉ 16,4 triệu/m,cách Võ Nguyên Giáp 3 căn

Ngày đăng: 03/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ!!! Hạ giá 300 triệu bán nhanh trong tháng từ 5 tỷ còn 4,7 tỷ. Bán đất tặng nhà thành phố Nha Trang chỉ 16,4 triệu/m, cách Đường Võ Nguyên Giáp 3 căn. Nhà có bề ngang 6m, Diện tích trên sổ 268m2, Diện tích sử dụng thực tế 286m2. Thiết kế 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh, sân trước rộng rãi để ô tô, sau có phòng kho và khoảng vườn mát mẻ. Đường ô tô tải phi vô tận sân. Có thể để ô tô trong sân hoặc đậu được 3 ô tô trên vỉa hẻ Võ Nguyên Giáp. Có tiếp các bạn môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

093 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ!hạ từ 5tỷ còn 4,7tỷ bán đất tặng nhà Nha Trang chỉ 16,4 triệu/m,cách Võ Nguyên Giáp 3 căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.