Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng. Địa chỉ nhà số 5/145 Phương Lưu Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng

Ngày đăng: 26/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bất động sản nhà riêng. - Địa chỉ nhà số 5/145 Phương Lưu Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng. - Diện tích 131,9m2. - Nhà Cách chợ Phương lưu 20m. Cách trường cấp 3 thái phiên 600m.

Xem thêm

Liên hệ:

086 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

5,41 tỷ

2 PN, 1 WC
131.9 m²
41,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Land 5, P. Lạch Tray, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
NA

Nguyễn Đức Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng. Địa chỉ nhà số 5/145 Phương Lưu Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.