Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngang khủng 21x77m-2 mặt tiền Nguyễn Oanh-Quang Trung-HĐT 500tr-CTXD 2 Hầm 8 tầng-Giá 200 tỷ

Ngày đăng: 20/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

Nằm trên con đường liên Quận , tuyến đường huyết mạch , kết nối các trục đường chính Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị,tiếp giáp Quận Tân Bình, Phú Nhuận

Diện tích lý tưởng : 21x77m

Đang có HĐT 500tr/ tháng

CTXD: 2 Hầm 8 Tầng

Giá bán nhanh : 200 tỷ thương lượng

Nhấc máy gọi ngay : Em Thảo 0906.855.057

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

1.600 m²
125 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tòa nhà Lilama 10, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phan Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngang khủng 21x77m-2 mặt tiền Nguyễn Oanh-Quang Trung-HĐT 500tr-CTXD 2 Hầm 8 tầng-Giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.