Ngộp bank bán gấp 399m2 đất 2 mặt tiền đường nguyễn sáng gần đường ấp bắc

Ngày đăng: 22/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

NGỘP BANK BÁN GẤP ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG XE 16 CHỖ ĐƯỜNG NGUYỄN SÁNG PHƯỜNG 5, TP MỸ THO (PHƯỜNG ĐẠO THẠNH MỚI) TẶNG CĂN NHÀ CẤP 4 Nhà cách đường Ấp Bắc 200m, cách Trần Hưng Đạo chỉ 100m Diện tích: 399m2 (mặt tiền rộng 22,4m) có 144m2 thổ cư. Quy hoạch đất ở Khu dân cư hiện hữu ngay trung tâm TP Mỹ Tho cũ, tiện ích xung quanh đầy đủ thuận tiện an cư, diện tích đất rộng thích hợp cải tạo thành biệt thự, villas trung tâm TP Giá 9 tỷ 500 triệu Liên hệ: 0345499316 để xem và tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

034 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

2 PN, 1 WC
399 m²
23,81 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sáng, P. 5, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
NT

Nhà Bến Tre

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank bán gấp 399m2 đất 2 mặt tiền đường nguyễn sáng gần đường ấp bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.