Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 126.5 m2 (có nhà cấp 4) mặt tiền Nguyễn Tất Thành, Phú Bài (gần ngã 3 Thuận Hoá)

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mình cần bán đất có nhà cũ cấp 4 với chi tiết như sau: - Diện tích: 126,5 m2; diện tích sử dụng thực tế lên tới gần 200m2 (bao gồm lộ giới và hành lang an toàn đường sắt - được xây công trình). - Địa chỉ: 1316A Nguyễn Tất Thành, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thuỷ, Tp. Huế (gần ngã ba giao với đường Thuận Hoá. - Di chuyển đến các địa điểm sau rất tiện: + Sân bay 2km. + Bệnh viện 1km. + Trường học 1.5km. + KCN Phú Bài 2km.

Xem thêm

Liên hệ:

037 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,49m

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

126.5 m²
35,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
BGI Topaz Downtown – Zone A Huế, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Thủy Phương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
HM

Hoàng Minh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 126.5 m2 (có nhà cấp 4) mặt tiền Nguyễn Tất Thành, Phú Bài (gần ngã 3 Thuận Hoá) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.