Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Trương Hữu Hoàng, view sông Như Ý, diện tích 106.6m2, giá 3.85 tỷ

Ngày đăng: 29/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán nhà 02 tầng mặt tiền đường Trương Hữu Hoàng, view sông Như Ý, vị trí đắc địa tại khu vực thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 106,6m2, mặt tiền 6,14m.
- Đường rộng 8m, hướng Tây Bắc.
- Công năng: 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân để xe.
- Vị trí: Gần UBND Thủy Vân, rẻ vào từ đường Võ Chí Công. Khu dân cư trình độ cao, khu vực đắc địa, tiềm năng phát triển lớn trong tương lai của thành phố Huế.
- Nhà xây dựng tâm huyết, thiết kế hiện đại, có thể dọn vào ở ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán: 3 tỷ 850 triệu đồng.

Liên hệ: 0935858486 để biết thêm thông tin và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 585 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,14m
Chiều sâu 17,36m

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN, 4 WC
106.6 m²
36,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Trương Hữu Hoàng, view sông Như Ý, diện tích 106.6m2, giá 3.85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.