Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng Hà Huy Tập - Kim Quan, 3.6 tỷ, 52m2, đường to, ngõ thoáng, 1 bước ra trục chính

Ngày đăng: 09/03/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội không thể bỏ qua với căn nhà 1 tầng tại Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội, diện tích 52m2, giá chỉ 3.6 tỷ. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoáng đãng, gần các tiện ích, môi trường yên tĩnh, thích hợp cho gia đình trẻ.

Thông tin chi tiết về căn nhà:

Diện tích: 52m2.
Mặt tiền: 3.8m, chiều dài: 13.6m.
Số phòng: 2 phòng ngủ, 1 WC.
Ngõ rộng: 3m, xe cộ dễ dàng vào ra.
Nội thất: Cơ bản, sẵn sàng để bạn có thể chuyển vào ở ngay.
Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, chính chủ.
Phong thủy: Hướng nhà hợp lý, không khí trong lành, khu vực thoáng đãng, dễ chịu.
Vị trí thuận tiện:

1 bước ra trục đường chính Hà Huy Tập, giao thông thuận lợi đi lại dễ dàng.
Gần trung tâm thương mại, các cửa hàng tiện ích, gym, spa, nhà hàng café, và các tiện ích khác.
Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình.
Tiện ích xung quanh:

Trường Tiểu học Tiền Phong.
Trường Mầm non Ban Mai Yên Viên.
Trường THPT Yên Viên.
Hồ bơi tràn bờ, khu sinh hoạt cộng đồng, khu thể thao, khu thư giãn.
Công nghệ thông minh, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống hàng ngày.
Gym với huấn luyện viên cá nhân, phục vụ nhu cầu rèn luyện sức khỏe.
Lý do bạn không thể bỏ qua:

Nhà có phong thủy tốt, môi trường sống lành mạnh, không khí thoáng đãng.
Gần các tiện ích xã hội, trường học, trung tâm thương mại, khu thể thao, bể bơi bốn mùa, khu spa, nhà hàng, café.
Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, khu sinh hoạt cộng đồng đông đúc và thân thiện.
Liên hệ ngay để xem nhà:

Liên hệ: Em Hoà để xem đất và gặp chủ nhà trực tiếp (24/7, hoàn toàn miễn phí).
Lưu ý: Trung gian, môi giới miễn làm phiền. Tôi cam kết không thu phí, không chênh giá, bạn sẽ làm việc trực tiếp với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

035 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,8m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
69,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Hoàng Huy Riverside, Đ. Chi Lăng, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NH

Nguyễn Đức Hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng Hà Huy Tập - Kim Quan, 3.6 tỷ, 52m2, đường to, ngõ thoáng, 1 bước ra trục chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.