Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lô góc 2 mặt thoáng gần hồ Đền Lừ, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 7,65 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà vị trí đắc địa gần hồ Đền Lừ, diện tích 38m2, 5 tầng, giá chỉ 7,65 tỷ
Nhà lô góc 2 mặt thoáng, ngõ thông, kinh doanh cực tốt. Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất mới cứng.
Vị trí nhà 2 mặt ra ô tô, vô cùng thuận tiện.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay 0392234262 để gặp em Dương và xem nhà trực tiếp! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

039 223 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

38 m²
201,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ I, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TD

Trần Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lô góc 2 mặt thoáng gần hồ Đền Lừ, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 7,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.