Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán homestay 4 phòng kinh doanh Hàm Liêm gần trung tâm và biển Đồi Dương - LH Zalo 034.430.6879

Ngày đăng: 12/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8

- Cần bán homestay Hàm Liêm.

- Cách trung tâm Phan Thiết và công viên biển Đồi Dương chỉ 10 phút di chuyển.

- Diện tích: 600m2 (có 200m2 thổ cư).

- Mặt tiền rộng 18m, vuông vắn. Gồm 4 phòng nghỉ đang kinh doanh.

- Giá 3,5 tỷ thương lượng.

- Quý khách vui lòng liên hệ nhận thông tin chi tiết.

- Hotline/Zalo tư vấn 24/7: 034.430.6879.

- Nhận Ký Gửi Mua Bán BĐS Phan Thiết Bình Thuận.

Xem thêm

Liên hệ:

034 430 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

4 PN
600 m²
5,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu công nghiệp Hàm Kiệm I, X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận

Vương Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán homestay 4 phòng kinh doanh Hàm Liêm gần trung tâm và biển Đồi Dương - LH Zalo 034.430.6879 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.