Chính chủ bán nhà Chợ Gò Vấp 159/74 Nguyễn văn Nghi - 78,4m2 - 7.22 Tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dòng tiền cho thuê 28 triệu/ tháng. Tặng nội thất. Có thể cải tạo thêm phòng. Ngang 4.8m x 16m x 2 tầng Nhà đang cho thuê, vui lòng nhẹ nhàng, khu yên tĩnh, dân trí. Sổ hồng tại gia. DCNGOC 159N74N LTK

Xem thêm

Liên hệ:

090 330 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,22 tỷ

3 WC
78 m²
92,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
VX Nguyễn Oanh Gò Vấp, Đ. Nguyễn Văn Dung, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hồ Thị Như Ngọc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà Chợ Gò Vấp 159/74 Nguyễn văn Nghi - 78,4m2 - 7.22 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.