Bán nhà hơn 8m mặt đường Quốc lộ 22B. 680m2 có thổ. 1,9 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà hơn 8m mặt đường Quốc lộ 22B. 680m2 có thổ. 1,9 tỷ Chủ cần bán căn nhà có 2 phòng ngủ, bếp, WC đầy đủ, sân vườn thoáng mát ngay mặt đường QL22B thuộc ấp Cấm Bình, xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh Tổng diện tích đất là hơn 680m2 có sẵn 200m2 thổ cư. Sổ hồng riêng. Đất nở hậu 18m. Rộng rãi, cao ráo không ngập Gần trạm dừng chân Minh Anh, khu vực kinh doanh buôn bán nhộn nhịp Gọi 0901937079 gặp Phát lấy thông tin #batdongsan #batdongsantayninh #nhadattayninh #nhamattien #matbangkinhdoanh #nhangop #nhagiare

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

680 m²
2,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 22B, X. Cẩm Giang, H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
NP

NGUYỄN TẤN PHÁT

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hơn 8m mặt đường Quốc lộ 22B. 680m2 có thổ. 1,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.