Cơ hội đầu tư dòng tiền cực hiếm gần Đại Học Công Nghiệp Quảng Ninh Thọ Sơn, Yên Thọ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư dòng tiền cực hiếm gần Đại học Công Nghiệp Quảng Ninh Thọ Sơn, Yên Thọ. Nhà trọ 9 phòng đang cho thuê kín phòng. Thu nhập hàng tháng ổn định không lo bỏ trống. Vị trí: Gần Đại học Công Nghiệp Quảng Ninh Thọ Sơn, Yên Thọ. Diện tích: 227m² (171m² xây dựng). Mặt tiền: 8.8m nở hậu 9.45m cực đẹp. Pháp lý: Sổ hồng rõ ràng. Giá chỉ 3.5 tỷ đầu tư là có dòng tiền ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

088 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

227 m²
15,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 18A, P. Yên Thọ, Tx. Đông Triều, T. Quảng Ninh
H

Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư dòng tiền cực hiếm gần Đại Học Công Nghiệp Quảng Ninh Thọ Sơn, Yên Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.