Siêu phẩm mặt phố võ văn dũng thang máy 9 tầng gần hồ hoàng cầu

Ngày đăng: 24/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hiếm: Mặt phố Đống Đa 48m 9 tầng, vỉa hè kinh doanh 40 tỷ, sổ đỏ phân lô đẹp. Vị trí: Võ Văn Dũng, Đống Đa Diện tích: 48m (sổ 46m địa chính đã đo) MT 4.5m 9 tầng có thang máy Giá: 40 tỷ (~833 tr/m) Pháp lý: Sổ đỏ phân lô chính chủ, sẵn sàng giao dịch Điểm nhấn: - Mặt phố Võ Văn Dũng, giao Trần Quang Diệu vài bước ra hồ Hoàng Cầu - Vỉa hè rộng kinh doanh tốt, ô tô dừng đỗ thoải mái - Thang máy 9 tầng, layout tối ưu: T1+lửng thông sàn / T3-6 mỗi tầng 2PN+WC / T7 bếp / T8 phòng thờ / T9 giặt-sân phơi - Sổ đỏ phân lô đẹp trước sau như một, pháp lý chuẩn 100% Phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản mặt phố trung tâm Đống Đa vừa ở vừa khai thác kinh doanh / cho thuê, hoặc gia đình lớn cần không gian rộng. Khu Hoàng Cầu Võ Văn Dũng đang lên mạnh nhờ vị trí cận hồ và kết nối Trần Quang Diệu, Tây Sơn, Thái Hà giá còn thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: QUANG CẢNH_BK 0329250245Zalo same) Hàng hiếm sổ đỏ sẵn sàng sang tên. #017 #VõVănDũng #MặtPhốĐốngĐa #HồHoàngCầu #ThangMáy9Tầng

Xem thêm

Liên hệ:

032 925 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố võ văn dũng thang máy 9 tầng gần hồ hoàng cầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.