Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất nhà mặt tiền cạnh Chợ Thành Diên Khánh được rao bán, đang kinh doanh cực hút khách

Ngày đăng: 22/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cả gia đình Chủ nhà cần đi nước ngoài định cư nên cần bán gấp căn nhà tâm huyết tại đường Trần Quý Cáp - Chợ Thành Diên Khánh
- Hiện trạng: nhà 1 trệt, 2 lầu kiên cố, 2PN, 2WC, phòng thờ, sân thượng
- Pháp lý: HDMB (thuộc dự án KDT Nam Sông Cái - chuẩn bị nhận sổ cuối năm)
- Diện tích: 118.65m2 (thực tế đất dài thêm 2.3m- nếu khách có nhu cầu mua thêm mở rộng có thể mua căn nhà bên cạnh của ba mẹ để mở rộng diện tích)
- Đặc biệt: căn nhà đang kinh doanh tạp hóa lâu đời, nguồn khách ổn định, thương hiệu sẵn có, cạnh ngay Chợ Thành Diên Khánh mua bán sầm uất, không lo thua lỗ)
Liên hệ ngay cho Anh Thư để được hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 608 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,47m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 2 WC
118.65 m²
75,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất nhà mặt tiền cạnh Chợ Thành Diên Khánh được rao bán, đang kinh doanh cực hút khách - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.