Tin đăng đã hết hạn.

Bán Khách sạn Mặt tiển Thụt 21 Phòng siêu vị trí đối diện BV Chợ Rẫy giá chỉ 34 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán khách sạn mặt tiền thụt đối diện BV Chợ Rẫy đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 4, Quận 11, TP. HCM
Nhà 4 tầng với thiết kế 21P KS + 23WC/PT + bếp, diện tích trong sổ 210.6m². DT sàn 532m².
Đang kinh doanh phòng doanh thu cao tầm gần 400 triệu/tháng, hầu như full phòng. Pháp lý chính chủ, thang máy và PCCC đầy đủ cho kinh doanh ks.
Tầng trệt kinh doanh cơm vp, cà phê sân vườn thoáng mát
Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường,... còn rất mới, sạch sẽ
Có hợp đồng thuê khoán cao hàng tháng
Chủ nhà đi định cư Úc cho con đi học

Tiện ích xung quanh:
+ Đối diện bệnh viện Chợ Rẫy, gần bệnh viện Nguyễn Tri Phương, bệnh viện Trưng Vương, .
+ Công viên Dương Đình Nghệ, công viên Lãnh Binh Thăng.
+ Siêu thị Sài Gòn, Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Nhỏ.
+ Trường tiểu học Dương Minh Châu, trường tiểu học Phú Thọ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

34 tỷ

210.6 m²
161,44 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam

Sơn Đinh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Khách sạn Mặt tiển Thụt 21 Phòng siêu vị trí đối diện BV Chợ Rẫy giá chỉ 34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.