Tin đăng đã hết hạn.

4 tầng mặt phố Phú Đô số 85, kinh doanh, sổ riêng, ô tô tránh nhau, đang thuê gần 20 tr/tháng

Ngày đăng: 11/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Mặt phố chính Phú Đô, kinh doanh buôn bán ngày đêm, số 85 trục chính.
- Cách bệnh viện Hồng Ngọc 300m.
- Cách cổng làng 200m.
Gần nhà văn hóa, chợ chính Phú Đô và trường cấp 1 cấp 2 công lập Phú Đô.
Diện tích sổ riêng 33m2, MT 3,7m.
Móng 6 tầng, hiện tại 4 tầng.
Đang cho thuê CHDV gần 20 tr/tháng với 7 phòng cho thuê.
Phù hợp kinh doanh cho thuê cửa hàng: Cắt tóc gội đầu, sửa chữa xe máy, hoa quả, tạp hóa, bán hàng...
Khách thiện chí alo trực tiếp vì m bận ko nghe đc.
MG trung gian thông cảm không làm phiền.
Sdt 0985296136.

Xem thêm

Liên hệ:

098 529 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

33 m²
393,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
AT

A Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4 tầng mặt phố Phú Đô số 85, kinh doanh, sổ riêng, ô tô tránh nhau, đang thuê gần 20 tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.