Tin đăng đã hết hạn.

Bán building mới 100% mặt tiền Bùi Đình Tuý, Bình Thạnh (6,5x26m) hầm 5tầng. Đầy đủ PCCC thang máy

Ngày đăng: 18/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

+ Thông tin cung cấp chính xác 100% - Cam kết Làm việc & đàm phán trực tiếp chính chủ sở hữu, tuyệt đối không qua bất kỳ trung gian nào khác.

+ Bán Building mới 100% - Mặt tiền số 184 Bùi Đình Tuý, Phường 12, Quận Bình Thạnh. Kết cấu: Hầm + Lửng + 4 Tầng + Sân thượng. Nhà đang hoàn công, PCCC đầy đủ, thang máy nhập khẩu. Toà nhà có tổng 14 phòng khép kín, có khoảng trống giữa toà nhà lấy ánh sáng tự nhiên. Phía sau nhà có cầu thang bộ thoát hiểm.

+ Diện tích: 6,5m x26m. DTCN: 164,5m2, DTXD: 144,3m2. Tổng DTSXD: ~ 750m2.

+ Building hướng: Nam.

+ Cam kết không kênh kê giá - Từ chối hợp tác các đơn vị yêu cầu giá bán chênh sai sự thật về giá cho người mua - đỡ làm mất thời gian hai bên.

+ Vị trí đắc địa, trung tâm của Phường 12 - Quận BÌnh Thạnh, đầy đủ tất cả tiện ích Y tế, giáo dục, ẩm thực, thời trang,... Gần UBND Quận, bệnh viện, trường cấp 1, 2 3. Vị trí thuận tiện di chuyển qua các Quận.

+ Building phù hợp cho làm ngân hàng, thẩm mỹ viện - spa, văn phòng cty, khai thác dịch vụ giải trí, gym center,...

+ Giá bán: 46,8 tỷ (Làm việc chính chủ tài sản). Mong gặp quý Khách thiện chí.

+ Liên hệ Thuận Lê: 0399953779 (làm việc trực tiếp chính chủ sở hữu tài sản). Cam kết 100% thông tin chính xác. Xin chịu mọi tổn phí nếu sai thông tin và không làm việc đúng chủ sở hữu tài sản trên.

Xem thêm

Liên hệ:

039 995 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

46,8 tỷ

164.5 m²
284,5 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LT

Lê Đức Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán building mới 100% mặt tiền Bùi Đình Tuý, Bình Thạnh (6,5x26m) hầm 5tầng. Đầy đủ PCCC thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.