Bán NR 5Tx33m oto đỗ cửa 1km đại học sư phạm thể dục thể thao gần Chợ - Trường - điểm bus 3,68 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Chợ phượng nghĩa , Đường 6, Phường Chương Mỹ, Hà Nội - Huyện Chương Mỹ, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Với diện tích 33 m2, ngôi nhà được thiết kế hiện đại và có đầy đủ nội thất, bao gồm: + 3 phòng ngủ rộng rãi. + 4 phòng tắm tiện lợi. + Không gian phòng khách thoáng đãng. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... Giá bán chỉ 3,68 tỷ VND, ngôi nhà sở hữu pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. - Điểm nhấn: Ngôi nhà có ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển, phù hợp với các phương tiện. Mặt tiền 4m, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh. Sống tại đây, cư dân sẽ tận hưởng không gian sống yên bình và gần gũi với thiên nhiên. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0986498350, liên hệ Ngô Mạnh Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

098 649 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

3 PN, 4 WC
33 m²
111,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Đ. Quốc lộ 6, Tt. Xuân Mai, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
nc

ngô mạnh cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán NR 5Tx33m oto đỗ cửa 1km đại học sư phạm thể dục thể thao gần Chợ - Trường - điểm bus 3,68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.