Siêu phẩm 8 tầng nguyễn khang 92m mt 4.5m 51 tỷ - doanh thu 1.2 tỷ/năm

Ngày đăng: 24/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Siêu phẩm mặt phố kinh doanh đắc địa, dòng tiền ổn định 100 triệu/tháng. + Nhà vị trí đặp nhất phố Nguyễn Khang trung tâm quận cầu giấy, kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng, Viem sông thơ mọng, ô tô dừng đỗ trước cửa nhà ngày đêm. gần ngõ 381 Nguyễn Khang ngõ đang được mở rộng thông sang khu đô thị dịch vọng và công viên Cầu Giấy, chính là điểm cộng để tiềm năng sinh lời tươi lai tốt. + Diện tích 92m, xây 8 tầng, thiết kế tầng thông sàn, thang máy nhập khẩu chạy em ru, nội thất đầy đủ, hiện đang cho đơn vị thuê kinh doanh dòng tiện thụ động ổn định doanh thu một năm là 1.2 tỷ. phù hợp cho mọi nhu cầu sử dụng của khách mua + Do chủ cần tiền làm ăn nên cần bán để có tiền thanh khoản kinh doanh. + Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. + Giá bán: 51 tỷ ( có thương lượng) + Liên hệ xem nhà trực tiếp Mr Hiệp: 0589627666 + Rất hận hạnh được gia tăng giá trị tài sản cho quý khách hàng. + Hỗ trợ tư vấn pháp lý, vay vốn 24/7 + Trung gian, Môi giới xin đừng làm phiền.

Xem thêm

Liên hệ:

058 962 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

51 tỷ

92 m²
554,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tòa nhà văn phòng 169 Nguyễn Ngọc Vũ, P. Nguyễn Ngọc Vũ, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
GB

Gia Hiệp Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 8 tầng nguyễn khang 92m mt 4.5m 51 tỷ - doanh thu 1.2 tỷ/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.