Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trệt lửng hoàn công, 3 phòng ngủ tại chợ Cái Chanh

Ngày đăng: 12/05/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Ngôi nhà trệt lửng tọa lạc tại khu vực chợ Cái Chanh, phường Thường Thạnh, quận Cái Răng, mang đến không gian sống ấm cúng và tiện nghi.
Hướng nhà Đông Nam, đón ánh bình minh mỗi ngày.
Diện tích mỗi căn là 4.1m x 11m, tổng 45m2, có thêm sân sau rộng 4.1m x 1m.
Diện tích sàn sử dụng lên đến 77m2.
Nhà đã hoàn công, pháp lý minh bạch với sổ hồng riêng từng căn, thổ cư 100%.
Thiết kế gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC, bếp gỗ, cửa nhôm Xingfa, tay vịn gỗ, và sân sau thoáng mát. Tầng trệt được dán gạch full, trang bị sẵn nội thất.
Giá bán 1.599 tỷ đồng.
Liên hệ Võ Mười qua số điện thoại 0905522269 (có Zalo) hoặc 0704924165 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Chiều sâu 11m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

3 PN, 2 WC
45.1 m²
35,45 triệu/m²
Địa chỉ
P. Thường Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Mr

Mua bán nhà đất Cần Thơ giá rẻ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trệt lửng hoàn công, 3 phòng ngủ tại chợ Cái Chanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.