Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trệt 2 mặt tiền gần chợ An Thới, ô tô tới nhà, giá tốt!

Ngày đăng: 05/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà trệt góc 2 mặt tiền, vị trí đắc địa gần chợ An Thới, hẻm 244 thông qua hẻm 286 đường Cách Mạng Tháng Tám. Chỉ cách chợ An Thới 200m, ô tô có thể đến tận nhà, vô cùng thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt.
Diện tích trên giấy tờ là 39m2, nhưng diện tích thực tế sử dụng lên đến 58m2, bao gồm 2 phòng ngủ, rất phù hợp cho gia đình nhỏ. Lộ giới 4m, hướng Đông Bắc.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.68 tỷ (có thương lượng nhẹ).
Liên hệ ngay 0939333301 (chính chủ) để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN
39 m²
43,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
Nv

NHÀ ĐẤT CẦN THƠ - Nơi kết nối các giá trị thịnh vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trệt 2 mặt tiền gần chợ An Thới, ô tô tới nhà, giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.