440 Kinh Dương Vương, Bình Tân - Căn góc 3 mặt tiền - 15.5x27 - Đối diện bến xe Miền Tây

Ngày đăng: 24/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

440 Kinh Dương Vương khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe lớn Diện tích: 15,5m x 27m Vị trí: Căn góc đẹp, nhận diện thương hiệu cao Ngang hơn 15m cực hiếm, phù hợp showroom, ngân hàng hoặc building Vị trí thương mại mạnh, khai thác đa ngành nghề Hợp đồng thuê ổn định 66 triệu/tháng Thu nhập 792 triệu/năm Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản mặt tiền lớn và khai thác lâu dài Giá bán: 70 tỷ thương lượng Phan Anh 0779660088

Xem thêm

Liên hệ:

077 966 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 440 Kinh Dương Vương, Bình Tân - Căn góc 3 mặt tiền - 15.5x27 - Đối diện bến xe Miền Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.