Mặt tiền đường số 2B khu Tên Lửa 4x12m (48m2), trệt 1 lầu, cách đường số 7 50m giáp Q6

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Giá : 6tỷ990 thương lượng MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2B KHU DÂN CƯ TÊN LỬA, P. AN LẠC A, Q. BÌNH TÂN DT : 4 x 12m (48m2) DTSD : 93.5m2 Trệt 1 lầu Cách mặt tiền đường số 7 50m, gần chợ Khiếu Năng Tĩnh, gần trường học các cấp, giáp Q6 chỉ 2p đi xe,....

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

48 m²
145,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 2B, P. An Lạc A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
ÂT

Ân Sài Thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường số 2B khu Tên Lửa 4x12m (48m2), trệt 1 lầu, cách đường số 7 50m giáp Q6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.