Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đất Bình Đại, full thổ cư, đường thông 8m, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, giá chỉ 800 triệu

Ngày đăng: 22/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà đất Bình Đại, full thổ cư, đường thông 8m, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, giá chỉ 800 triệu.
Diện tích rộng rãi 345m2, mặt tiền 10m, chiều dài 34m, tha hồ xây biệt phủ hoặc phân lô bán nền.
Đường xá rộng rãi, ôtô 7 chỗ vào tận nhà, lại còn thông thoáng, đi đâu cũng tiện.
Vị trí đắc địa gần Bến xe Bình Đại, qua cầu An Hóa chỉ một đoạn ngắn, cách Quốc lộ 57B chỉ 300m. Xung quanh là chợ, ủy ban, trường học, bán kính chỉ 150m, tiện lợi cho mọi sinh hoạt.
Đất sạch đẹp, không mồ mả, sổ sách đầy đủ, hiển thị rõ ràng đường đi.
Giá yêu thương chỉ 800 triệu đồng.
Liên hệ ngay 0981430530 để xem nhà và chốtDeal nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

098 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 34m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

800 triệu

340 m²
2,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
H. Bình Đại, T. Bến Tre
MT

Mua Bán Nhà Đất Bến Tre

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đất Bình Đại, full thổ cư, đường thông 8m, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, giá chỉ 800 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.