Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 2.1 ha đất trung tâm phường Phước Tân

Ngày đăng: 22/06/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Người thân cần bán 2.1 ha đất và nhà xưởng, trong đó có 2000m2 nhà xưởng xây dựng còn mới trên 80%, cho thuê khoảng 100tr/tháng, có 1 căn biệt thự Mini, có ao cá, vườn cây cổ thụ, mặt tiền dài 120m đường nhựa xe công 40 feet ra vào, gần cảng Long Bình, gần cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu, gần cách sân bay quốc tế Long thành khoảng 15km( top 10 sân bay lớn nhất thế giới) sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng. Liên hệ em xem nhà đất

Xem thêm

Liên hệ:

098 491 ****

Vị trí bản đồ

96 tỷ

21.000 m²
4,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 6, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NT

NGUYỄN VĂN TOÀN

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 2.1 ha đất trung tâm phường Phước Tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.