Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đất thổ cư 130m2 ngay tim khu du lịch sinh thái, chỉ 500 triệu - Xem ngay kẻo lỡ!

Ngày đăng: 06/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng tin vào quảng cáo hoa mỹ, hãy đến xem trực tiếp nhà đất diện tích lớn 130m2 thổ cư, tọa lạc ngay trung tâm khu du lịch sinh thái!
Cách cổng Trấn Biên, khu du lịch Bửu Long khoảng 2km.
Đường trước nhà quy hoạch mở rộng 16 mét, có cây xanh.
Chỉ cần 500 triệu, bạn đã có thể sở hữu ngay ngôi nhà một trệt một lầu, công chứng sang tên ngay.
Liên hệ anh Lâm qua số điện thoại hoặc Zalo 0368345090 để xem trực tiếp và nhận giá chính chủ!
Xem thêm

Liên hệ:

036 834 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

500 triệu

130 m²
3,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
M☑

Mua Bán Nhà Đất Biên Hòa - Đồng Nai ☑️

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà đất thổ cư 130m2 ngay tim khu du lịch sinh thái, chỉ 500 triệu - Xem ngay kẻo lỡ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.