Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường DT 746 Tân Định Bắc Tân Uyên Bình Dương DT: 742m2 giá 5,2 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt đang kinh doanh quán cafe, bi-a.
Mặt tiền đường ĐT 746 Tân Định Bắc Tân Uyên Bình Dương.
Diện tích: 742m2 (16 x 50 thổ cư 100m2) khu vực dân đông, quán cafe bi-a đang cho thu nhập ổn định.
Giá 5 tỷ 2 TL chính chủ.
Liên hệ gặp Cường 0931433149.

Xem thêm

Liên hệ:

093 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

742 m²
7,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường DT 746 Tân Định Bắc Tân Uyên Bình Dương DT: 742m2 giá 5,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.