Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - nhỏ 3 trung tâm Ba Đình - gần Bách Thảo - gần Hồ Tây - tầm tiền nhiều khách tìm kiếm

Ngày đăng: 05/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hoàng Hoa Thám 15m2 4 tầng 2.5m mặt tiền giá 2.3 tỷ Ba Đình Hà Nội.

Hiếm - nhỏ 3 trung tâm Ba Đình - tầm tiền nhiều khách tìm kiếm.

- Vị trí hàng xóm công viên Bách Thảo, gần hồ Tây, di chuyển đi đâu cũng thuận tiện.

Thiết kế:
Tầng 1: Để xe, phòng khách.
Tầng 2: Phòng ngủ, wc.
Tầng 3: Phòng ngủ.
Tầng 4: Sân phơi, wc.

Sổ đỏ riêng, giao dịch trong ngày.

- Goi ngay Ms Ngọc Anh mua nhà 0919248388.

Xem thêm

Liên hệ:

091 924 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,5m

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 3 WC
15 m²
153,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
0

0919248388

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - nhỏ 3 trung tâm Ba Đình - gần Bách Thảo - gần Hồ Tây - tầm tiền nhiều khách tìm kiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.