Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Yên Phụ, 26m2, 6 tầng, mặt tiền 5,8m, nhà mới xây cực đẹp giá rẻ nhất Yên Phụ, giá 9,3 tỷ

Ngày đăng: 20/03/2025

6.3
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt đường Yên Phụ, thông các ngõ, ô tô tải tránh, mặt tiền kinh doanh cực tốt, nhà xây mới đẹp lung linh.

Nhà 6 tầng.

Diện tích: 26m2.

Mặt tiền 5,8m.

Vị trí mặt đường Yên Phụ.

Kinh doanh tốt, đi 500m đến hồ Trúc Bạch.

Tiện ích xung quoanh. Khu vực dân trí cao, trường chợ liên kề,……

Thiết kế:

- Tầng 1: Để xe, phòng khách, vệ sinh.

- Tầng 2: Bếp, phòng ăn, vệ sinh.

- Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín (có ban công)

- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.

Sổ đẹp sẵn sàng giao dịch.

Giá chào 9,3 tỷ (có thương lượng).

Xem nhà liên hệ: 0983951872 (zalo Đỗ Quang Trường).

Xem thêm

Liên hệ:

098 395 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Chiều sâu 4,48m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Xây mới, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 5 WC
26 m²
357,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Yên Phụ, P. Yên Phụ, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Yên Phụ, 26m2, 6 tầng, mặt tiền 5,8m, nhà mới xây cực đẹp giá rẻ nhất Yên Phụ, giá 9,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.