Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền nội bộ Bến Phú Định, Quận 8 - Giá tốt 4,4 tỷ

Ngày đăng: 19/05/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà mặt tiền nội bộ tại đường Bến Phú Định, Phường 16, Quận 8.
Diện tích đất 4m x 8,22m, diện tích công nhận 31,8m2, diện tích sàn 66,8m2.
Nhà mới đẹp với thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Đường nhựa rộng 10m, xe tải quay đầu thoải mái, rất thuận tiện cho việc vừa ở vừa kinh doanh mua bán nhỏ lẻ.
Hướng nhà là hướng Bắc.
Giá bán 4,4 tỷ, còn thương lượng lộc cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ ngay 0906629283 (Phát) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 7,95m

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
31.8 m²
138,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Bến Phú Định, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nhà Đất TP.HCM - Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền nội bộ Bến Phú Định, Quận 8 - Giá tốt 4,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.