Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Một đời chủ cần bán nhà mặt tiền 5 lầu An Điềm phường 10, quận 5
Ngày đăng: 09/05/2025
6.5
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Diện tích: 124,1m2 (7.3m x 17m)
Tổng diện tích sàn: 611,3m2
Kết cấu: 5 tầng, 6 phòng ngủ
Vị trí: khu vực trung tâm Q5, kinh doanh đa nghành
Thích hợp: vừa ở vừa kinh doanh, xây mới toà nhà, ks ....
Pháp lý sổ riêng hoàn công đủ
Giá: 50 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0903329832 -0934474450 Mr Mỹ
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
090 332 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,3m
Chiều sâu 17m
Mức độ giao dịch Gấp
Vị trí bản đồ
50 tỷ
6 PN, 6 WC
124.1 m²
402,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Một đời chủ cần bán nhà mặt tiền 5 lầu An Điềm phường 10, quận 5”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.