Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền hẻm 51 đường 3/2, gần Hồ Bún Xáng, kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 03/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Bán nhà trệt lầu mặt tiền, trục chính hẻm 51 đường 3/2, giao thoa Hồ Bún Xáng, An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.

- Diện tích: 4.5m x 9m 40.5m2, diện tích sử dụng 80m2.
- Pháp lý: Thổ cư 100%.
- Hướng: Tây Nam.
- Lộ giới: Ô tô qua lại thoải mái.
- Vị trí kinh doanh sầm uất, khu vực sinh viên qua lại đông đúc, thuận tiện kinh doanh mua bán.
- Giá bán: 4.450 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

097 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 9m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

40.5 m²
109,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
ĐM

Đại Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền hẻm 51 đường 3/2, gần Hồ Bún Xáng, kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.