Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đường 2/4, Nha Trang, sổ riêng, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 05/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền Đường 2/4, Nha Trang.
Vị trí đắc địa với hai mặt tiền trước sau, hứa hẹn mang đến những cơ hội kinh doanh và an cư lý tưởng.
Diện tích đất rộng 88m2, mặt tiền ngang 4m, vuông vắn, tạo không gian thoáng đãng và tiện nghi.
Sổ riêng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Giá bán 2,93 tỷ.
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ số điện thoại 0915191421 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp. Xin cảm ơn!
Xem thêm

Liên hệ:

091 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 22m

Vị trí bản đồ

2,93 tỷ

88 m²
33,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 2/4, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
C7

Chợ tốt Nha Trang, Khánh Hòa 79

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đường 2/4, Nha Trang, sổ riêng, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.