Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 90,4m2 mặt tiền Võ Nguyên Giáp, xã Vĩnh Thái, Nha Trang

Ngày đăng: 05/05/2025

7.3
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2,5 tầng mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, cạnh sân bóng - Gói 7 Mỹ Gia, Nha Trang

Diện tích 90.4m2 (Ngang 7m)

Kết cấu 1 trệt 1 tầng + tum (sân thượng) gồm 4 ngủ (k nội thất)

Vĩa hè rộng 7m, đường Võ Nguyên Giáp rộng 60m (khu vực thích hợp mua kinh doanh)

Hướng Tây Nam

Giá bán 9 tỷ

Liên hệ 0968 186 179

Xem thêm

Liên hệ:

096 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 12,91m
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Trong tháng
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Quy hoạch ổn định, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9 tỷ

4 PN, 3 WC
90.4 m²
99,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 90,4m2 mặt tiền Võ Nguyên Giáp, xã Vĩnh Thái, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.