Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Quốc lộ 51 Phước Tân, 2 mặt tiền, diện tích 6.8m x 50m, giá 3.8 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền Quốc lộ 51, phường Phước Tân.
Diện tích: 6.8m x 50m, sổ hồng riêng.
Nhà có 2 mặt tiền trước sau.
Giá bán: 3.8 tỷ.
Liên hệ: 0336508838 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

033 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Chiều sâu 49,85m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Quy hoạch ổn định, 2 đường trước sau

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

339 m²
11,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TD

Trường Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Quốc lộ 51 Phước Tân, 2 mặt tiền, diện tích 6.8m x 50m, giá 3.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.