Bán lô đất TMDV cực đẹp trung tâm thành phố Vinh, diện tích 2500m2, mặt tiền 50m, dòng tiền tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Chúng tôi cần bán lô đất TMDV trung tâm thành phố Vinh. Tổng diện tích đất 2500m², mặt tiền rộng 50m. Dòng tiền cho thuê tốt. Giá bán 160 tỷ. Liên hệ: 0936287366Phúc Gia).

Xem thêm

Liên hệ:

093 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

160 tỷ

2.500 m²
64 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất TMDV cực đẹp trung tâm thành phố Vinh, diện tích 2500m2, mặt tiền 50m, dòng tiền tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.