Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xưởng trong kcn Hố Nai diện tích 5.000m2 cần bán

Ngày đăng: 03/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà xưởng trong kcn Hố Nai diện tích 5.000m2 cần bán. Diện tích đất: 5.000m2 (50m x 88m, nở hậu 55m). Diện tích xưởng: 1.200m2 (40m x 30m), xưởng cao, mới thay tôn, sạch đẹp, đang sản xuất mặt hàng linh kiện xe gắn máy. Nhà xưởng toạ lạc tại lô góc 2 mặt tiền trong kcn Hố Nai, xã Hố Nai 3 huyện Trảng Bom tỉnh Đồng Nai. Trạm điện 250 KVA, ký túc xá cho chuyên gia (13m x 7 m) 2 tầng có thể làm nhà văn phòng, trong xưởng có khu văn phòng, nhà bảo vệ, nhà để xe, nhà ăn, nhà kho, khuôn viên đất đẹp, đường nhựa chính, hệ thống pccc, cấp thoát nướcđạt mọi yêu cầu kcn. Giá bán: 1,3 triệu USD. Liên hệ: Huỳnh Mai 0919310345

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

5.000 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Hố Nai 3, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
HM

Huỳnh Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xưởng trong kcn Hố Nai diện tích 5.000m2 cần bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.