Tin đăng đã hết hạn.

Xưởng Lê thị Trung, 2550m ngang 28m hạ còn 3,9,9 tỷ ko gấp là hết phần Anh Chị nhé

Ngày đăng: 12/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần giải quyết Cv nên giảm giá mạnh bán gấp Cần Bán kho mặt tiền đường xe cont phường An Phú TP Thuận An Diện tích 2557m2 ngang 30m vuông vức Có 1500m2 SKC hoàn công giấy tờ đầy đủ Vị trí kế mặt tiền đường mỹ phước tân vạn Giá bán 48tỷ giảm còn: 39,9 tỷ gặp chủ làm việc Liên hệ : 0908062222

Xem thêm

Liên hệ:

090 806 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m

Vị trí bản đồ

39,9 tỷ

2.550 m²
15,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Trung, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xưởng Lê thị Trung, 2550m ngang 28m hạ còn 3,9,9 tỷ ko gấp là hết phần Anh Chị nhé - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.