Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng số 1 đường An Phú 3 Thuận An Bình Dương 2557m2, giá 43 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà xưởng số 1 đường An Phú 3 Thuận An tỉnh Bình Dương. - Diện tích 30x86m vuông vứt. - Đang có nhà xưởng để trống, có GPXD, PCCC đây đủ. - Vị trí siêu đẹp ngay ngã ba An Phú 3 và Tân vạn Mỹ Phước. - Pháp lý sạch, sổ đang ở nhà. - Giá 43 tỷ giá bao tốt nhất khu vực. Liên hệ 0966688990 Nhật Vinh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

43 tỷ

2.557 m²
16,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. An Phú 3, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NR

Nhật Vinh 108 Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng số 1 đường An Phú 3 Thuận An Bình Dương 2557m2, giá 43 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.