Bán kho Xưởng mới 975m2 xưởng cao Đẹp, Sát bên Mỹ Phước Tân vạn, đang cho Thuê 30tr/th. Ngộp

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi Bán kho xưởng 975m2 Tại Định Hoà, Đường Nhựa 10m xe contener Đi được, Sát bên đường Mỹ Phước Tân vạn, phường Định hoà Trục đường rất nhiều công ty, xí nghiệp, nhà xưởng, biệt thự,, Diện tích: 12,7x66 nở hậu 16m, thổ cư 180m2 Diện tích xưởng 600m2 Đang cho thuê dòng tiền 30tr/th Giá bán: 15,5 tỷ Liên hệ: 0967797368 GC xem xưởng

Xem thêm

Liên hệ:

096 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

975.8 m²
15,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Định Hoà, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
B2

Bất Động Sản 24h

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho Xưởng mới 975m2 xưởng cao Đẹp, Sát bên Mỹ Phước Tân vạn, đang cho Thuê 30tr/th. Ngộp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.