Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, 8,55 triệu / m2, 2700 m2

Ngày đăng: 17/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cụm công nghiệp Kim Bài, 21B, Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc và sản xuất.

- Diện tích rộng rãi 2700m2, phù hợp cho nhiều loại hình kho bãi và nhà xưởng.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 8,55 triệu / m2, mang lại giá trị đầu tư tốt.
- Mặt tiền rộng 40m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giao nhận hàng hóa.
- Đường vào rộng 20,5m, thuận tiện cho xe tải và xe container ra vào dễ dàng.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp.
- Mặt tiền phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, dễ dàng thu hút khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện huyện Thanh Oai.
- Có trường học quốc tế IVS và trường THCS Nguyễn Trực Kim Bài H.K.Ly.
- Công viên huyện Thanh Oai gần kề, tạo không gian xanh cho khu vực.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0981057593 hoặc liên hệ với Nguyễn Đức Thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

098 105 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,09 tỷ

2.700 m²
8,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Cụm công nghiệp Kim Bài (Telin Park Kim Bài), Tt. Kim Bài, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
ĐT

Đức Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, 8,55 triệu / m2, 2700 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.