Bán kho xưởng Khánh Bình - gần vòng xoay Kim Hằng - SKC đóng tiền 1 lần - có dòng tiền

Ngày đăng: 22/05/2026

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Vị trí chiến lược trung tâm công nghiệp Tân Uyên, kết nối thuận tiện các KCN lớn Bình Dương. - Tổng diện tích: 56.515m². - Đất SKC đóng tiền 1 lần. - Diện tích xưởng: 27.600m². - Văn phòng: 1.100m². - Trạm điện riêng 750 KVA. - PCCC tự động tiêu chuẩn công nghiệp. - Hạ tầng hoàn chỉnh container hoạt động 24/7. Giá bán: Khoảng 280 tỷ (thương lượng thiện chí). Ưu điểm nổi bật. - Đất SKC đóng tiền 1 lần giá trị cao, dễ chuyển nhượng. - Phù hợp DN sản xuất, kho vận, FDI. - Có sẵn dòng tiền 500 triệu 1,6 tỷ/năm. - Vị trí Tân Uyên Vĩnh Tân: Trung tâm công nghiệp, thuận tiện logistics. - Phù hợp mua giữ tài sản + khai thác cho thuê. - Tiềm năng tăng giá mạnh. Liên hệ ngay - giữ nguồn hàng tốt: 0946969499 Hoàng Lâm. Nhận tìm kho xưởng theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 696 ****

Vị trí bản đồ

280 tỷ

56.515 m²
4,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Khánh Bình, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NL

Nguyen Van Lam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng Khánh Bình - gần vòng xoay Kim Hằng - SKC đóng tiền 1 lần - có dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.