Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, xưởng đang cho thuê ngay Vĩnh Tân, Tân Uyên. Giá 1ty480, 600m2, SHR. Cho thuê 10tr/th

Ngày đăng: 13/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán gấp kho, xưởng ngay Vĩnh Tân, Tân Uyên Diện tích: 600m2 Sổ hồng riêng Đang cho thuê 10tr/tháng, hợp đồng 3 năm Hỗ trợ vay 70% giá trị sản phẩm LH: 0565102316 Kim Hiếu để được tư vấn và hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

056 510 ****

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

600 m²
2,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, xưởng đang cho thuê ngay Vĩnh Tân, Tân Uyên. Giá 1ty480, 600m2, SHR. Cho thuê 10tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.