Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh kho Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, 12x33m đang cho thuê, 20tr/ tháng, LH e Việt

Ngày đăng: 12/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho/xưởng 480m2 đường DX 14 Tân Vĩnh Hiệp - TP Tân Uyên. =========================== Diện tích công nhận: 400m2 (thổ cư 340m2), có 80m2 đất lưu không, sử dụng lối thoát hiểm. Vị trí: Gần khu CN Đại Đăng, Sóng Thần 3, Kim Huy, đường thông tứ hướng. Xưởng mới 100%, xây dựng kiên cố. Điện 3 pha. Đang cho thuê may mặc, 20 triệu / tháng. Giá: 8 tỷ, hỗ trợ Bank tối đa.

Xem thêm

Liên hệ:

097 194 ****

Vị trí bản đồ

8 tỷ

480 m²
16,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. DX 014, P. Tân Vĩnh Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
L

Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh kho Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, 12x33m đang cho thuê, 20tr/ tháng, LH e Việt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.