Tin đăng đã hết hạn.

Kho Xưởng Đường Xe Cont Gần Chợ Tân Phước Khánh Tp Tân Uyên Bình Dương

Ngày đăng: 21/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BDS Kho Xưởng Đường Xe Cont Gần Chợ Tân Phước Khánh Tp Tân Uyên Bình Dương DT: 2718,9 m, DTSD 3000(ngang 70m) KC: Nhà Xưởng HĐT: 150tr/tháng ( còn 4N) PL: Sổ Riêng ODT + CLN Giá: 40 Tỷ (LVCC) 15tr/m 0977040538 Minh Vương

Xem thêm

Liên hệ:

097 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 WC
2.719 m²
14,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tân Phước Khánh 54, P. Tân Phước Khánh, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
MV

Minh Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho Xưởng Đường Xe Cont Gần Chợ Tân Phước Khánh Tp Tân Uyên Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.