Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có nhà xưởng xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 03/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng 8.208m2 tại Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương. - Vị trí đắc địa: Gần trục đường huyết mạch DT746, thuộc khu công nghiệp trọng điểm của Bình Dương, gần cảng Thạch Phước, phù hợp cho sản xuất, logistics hoặc đầu tư khai thác cho thuê. - Thông tin chi tiết: + Tổng diện tích đất: 17.938,0 m2 (đất sản xuất phi NN đã đóng tiền 1 lần đến 2053). + Diện tích nhà xưởng: 8.208,0m2. - Hạ tầng & tiện ích: + Nhà xưởng đã hoàn công, pháp lý rõ ràng (sổ đỏ). + PCCC tự động đã nghiệm thu, đáp ứng nhu cầu sản xuất quy mô lớn. + Đường nội khu rộng, xe container ra vào thuận tiện. - Giá bán: 250 tỷ. - SĐT liên hệ: 0967713188

Xem thêm

Liên hệ:

096 771 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

250 tỷ

17.938 m²
13,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. DX 06, P. Tân Vĩnh Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TC

Tran Hung Cuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có nhà xưởng xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.