Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho hẻm xe tải khu Tô Hiệu - DT 14x30.5m tổng 386m2 - giá 27.5 tỷ TL

Ngày đăng: 06/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà kho đường Tô Hiệu, phường Hiệp Tân, quận Tân Phú. - Hẻm xe tải vào thoải mái. - Nhà đang cho thuê 44tr/th. - Diện tích: 14x30.5m. - Tổng DTCN 386m2 đất thổ cư. - Sổ hồng riêng, chính chủ. - Giá bán: 27.5 tỷ TL. - Thích hợp làm công ty, kho xưởng, hoặc xây CHDV. Liên hệ Đan Thi 0909311041

Xem thêm

Liên hệ:

090 931 ****

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

386 m²
71,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đan Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho hẻm xe tải khu Tô Hiệu - DT 14x30.5m tổng 386m2 - giá 27.5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.