Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng nhà xưởng mặt tiền đường tây thạnh - kcn tân bình- tân phú. dt : 7318m2

Ngày đăng: 12/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CẦN SANG NHƯỢNG NHÀ XƯỞNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG TÂY THẠNH - KCN TÂN BÌNH

Mặt tiền đường Tây Thạnh chỉ có duy nhất lô đất vàng này có diện tích siêu bự thôi các bác nha

DT : 7.312 m2 ( vuông đẹp) ngang 75m

Hướng Đông Nam. Cách cổng KCN Tân Bình 600m.

Hồ sơ pháp lý đầy đủ

Giá: 160 tỷ thương lượng

Liên hệ : 0799014569. Thanh Thủy ***

Xem thêm

Liên hệ:

079 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

7.318 m²
21,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng nhà xưởng mặt tiền đường tây thạnh - kcn tân bình- tân phú. dt : 7318m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.