Chuyển nhượng 12.000m2 nhà xưởng tại KCN Công nghệ cao Láng Hòa Lạc

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu dự án đã hoàn thiện cơ bản, sẵn sàng đưa vào vận hành ngay tại khu công nghệ cao trọng điểm phía Tây Hà Nội. Diện tích đất: 1,5 ha, đã xây dựng theo giấy phép. Tổng diện tích nhà xưởng & nhà điều hành: 12.000 m². Hạ tầng hoàn thiện, phù hợp triển khai sản xuất nhanh. Ngành nghề phù hợp: Điện, điện tử, cơ khí tự động hóa, dược phẩm, R&D. Vị trí chiến lược: Kết nối thuận tiện trung tâm Hà Nội và các khu công nghiệp lân cận. Giá chuyển nhượng: 45 tỷ. Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và đi xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 443 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

12.000 m²
3,75 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng 12.000m2 nhà xưởng tại KCN Công nghệ cao Láng Hòa Lạc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.