Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 8x25m tặng Xưởng Mặt tiền Tân thới hiệp 14 gần Toà án Q12, tiện xây biệt thự, căn hộ...

Ngày đăng: 19/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng Nhà Cấp 4 Gác Lửng Mặt tiền Tân Thới Hiệp 14. P, Tân Thới Hiệp. Q 12 - Diên tích : 8m x 25m công nhận 195m2 - Đã tách làm 2 sổ riêng biệt đang cho thuê 20 triệu/ tháng thu nhập ổn định - Vị trí cực đẹp đường 10m thông khu dân cư đông khu vực trung tâm gần chợ, trường học, bệnh viện Cách đường TTH21 Đang làm 25m chỉ 30m, sau khi làm đường giá trị tăng cực cao. - Thích hợp cho người mua sử dụng cho thuê, đầu tưxây căn hộ dịch vụ cho thuê, làm văn phòng cty - Sổ hồng mua bán sang tên , hướng Đông nam - Giá bán : 13 tỷ thương lượng ______________@@@_____________ - Liên hệ: 0981068778 Cao Cường - Nhà đất Cường nguyễn - Chuyên nhận ký gửi BDS chính chủ Q12 ( Miễn tin đăng online) - Cam kết: Hình ảnh + Giá + Thông tin nhà bán chính xác 100%. - Tư vấn hỗ trợ vay bank cho khách hàng, dẫn khách xét quy hoạch trước khi mua nhà, hỗ trợ pháp lý đầy đủ đến khi đi công chứng mua bán. Sản phẩm đăng bán có giấy tờ rõ ràng, không tranh chấp, không quy hoạch... - UY TÍN, TRÁCH NHIỆM, TRUNG THỰC

Xem thêm

Liên hệ:

098 106 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

195 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Hiệp 14, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Cao Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 8x25m tặng Xưởng Mặt tiền Tân thới hiệp 14 gần Toà án Q12, tiện xây biệt thự, căn hộ... - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.